โรงเรียนทรายทองเฉลิมวิทย์จัดโครงการพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา กิจกรรมอบรมสัมมนาศึกษาดูงาน เพื่อการเพิ่มเติมความรู้ ทักษะ ประสบการณ์ แนวทางการจัดทำแผนปฏิบัติการและการประเมินโครงการ การออกแบบโครงการโรงเรียนสู่ความเป็นเลิศทางวิทยาศาสตร์และการจัดการเรียนการสอน ระหว่างวันที่ 25 – 26 สิงหาคม 2566 ณ โรงเรียนบ้านสองคอนศิริคุริราษฎร์ อ.น้ำพอง จ.ขอนแก่น
![](http://scw.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_ศึกษาดูงานที่โรงเรียนสองคอน-จ.ขอนแก่น_๒๓๐๘๒๙_3-820x410.jpg)